Jump to content

อยากได้ตู้ ATM มาติดตั้งที่โครงการต้องทำยังไง

8 replies to this topic

#1 drv

นักเล่นเกย์ มือฉกาจ

•  High Royal Executive Members 

Posted 13 October 2009 - 04:27 PM

ในนี้มีบ้านใครมีตู้ ATM มาติดไว้ที่บ้านบ้างครับ ปกติแล้วเวลาไปขอตู้ ATM มาติดตั้งเนี่ย เค้ามีวิธีการยังไงบ้าง มีใครพอรู้บ้างครับ แล้วมีเงื่อนไขยังไงบ้าง มีค่าตอบแทนให้หรือเปล่า พอดีผมอยากได้ตู้ ATM มาติดตั้งที่โครงการของผมน่ะครับ ไปติดต่อธนาคาร แมร่งก็โยนเข้าไปหาสำนักงานใหญ่อย่างเดียวเลย เหมือนไม่เต็มใจจะบอกอะไรเลย ผมล่ะเซ็ง เบอร์โทรติดต่อก็ไม่ให้ แล้วตรูจะติดต่อยังไงฟะ yoyo_63.gif

#2 BobbY_MugeN

เซียนเกม

•  High Royal Executive Members 

Posted 13 October 2009 - 04:50 PM

อยากรู้เหมือนกันคร้าบบบบ แต่เดาๆเอาเค้าก็คงต้องให้ทาง สนง ใหญ่เป็นคนตัดสินใจนะ

#3 Joey4D

เกรียนฝึกหัด Lv.0

Posted 13 October 2009 - 04:53 PM

ที่เคยได้ยินคือ

1. ต้องมีเงินฝากหรือ transaction ในแต่ละเดือน ถ้าจำไม่ผิดก็ประมาณ 10 ล้านบาท กรณีที่ต้องการให้ธนาคารมาติดตั้งในอาคารสำนักงานของเรา

2. ธนาคารไปตรวจสอบตามสถานที่ต่างๆ เห็นว่าน่าจะมี transaction เยอะ ก็จะขอเช่าพื้นที่หน้าบ้านคนแถวนั้น ค่าตอบแทนก็แล้วแต่สถานที่ครับ ก็ตั้งแต่ 5,000 บาทขึ้นไป

#4 keepwalking

since 1978 and still going strong

• Interests:aviation, travel, game, movie, spa&massage

Posted 13 October 2009 - 05:01 PM

โครงการตลาดของคุณคนเยอะ ไม่น่าขอยากนะ

#5 ta.en

สิ้นสุดการรอคอย WE R 11

Posted 13 October 2009 - 06:34 PM

ธนาคารมาขอติดตั้งหน้าบ้านผม ให้เดือนละ 8000 แต่ผมไม่ได้คุยรายละเอียดอะไรเพราะไม่ได้ตกลง

เรื่องนี้น่าจะเป็นอำนาจของสาขาหรือเปล่า เพราะผมเป็นลูกค้าของธนาคารสาขานั้น

#6 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

Posted 13 October 2009 - 07:22 PM

ของผมเขาขอมาติด ให้เงิน 14,000 ต่อเดือน แต่เจ้ากรรมนายเวรมีจริง ย่า ผมไม่รู้ว่าเป็นห่านอะไร ไม่ให้ติด ทั้งๆที่บ้านเป็นของแม่ผม

สรุปเขาไปติดโรงแรมข้างๆบ้านผม ทางโรงแรมเขาขอ 15,000 มาติดเลยอีกสองวันหลังจากที่ทางแม่ผมปฎิเสธ ผมว่าทำเลที่ตั้งอ่ะครับเป็นส่วนสำคัญ บ้านผมติดแหล่งท่องเที่ยวครับ

ปล.แม่ผัวใจ.... ทำไมจะไม่มีในชีวิตจริงล่ะ

#7 GamerJr.

เซียนเกม

Posted 13 October 2009 - 07:59 PM

หลัก ๆ ก็ดูการเคลื่อนไหวของเงินบริเวณนั้นครับ
ถ้าลูกค้าธนาคารมีการใช้ชีวิตอยู่แถวนั้นเยอะก็ตั้งได้ครับ

#8 wiiwii

AFTER SALES SERVICE

•  Royal Executive Members 

Posted 13 October 2009 - 11:02 PM

QUOTE (finalekung^^ @ Oct 13 2009, 07:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของผมเขาขอมาติด ให้เงิน 14,000 ต่อเดือน แต่เจ้ากรรมนายเวรมีจริง ย่า ผมไม่รู้ว่าเป็นห่านอะไร ไม่ให้ติด ทั้งๆที่บ้านเป็นของแม่ผม

สรุปเขาไปติดโรงแรมข้างๆบ้านผม ทางโรงแรมเขาขอ 15,000 มาติดเลยอีกสองวันหลังจากที่ทางแม่ผมปฎิเสธ ผมว่าทำเลที่ตั้งอ่ะครับเป็นส่วนสำคัญ บ้านผมติดแหล่งท่องเที่ยวครับ

ปล.แม่ผัวใจ.... ทำไมจะไม่มีในชีวิตจริงล่ะ

ผมไม่รู้ว่าเป็นห่านอะไร มุขนี้ ปกติผมใช้ เป็นบ้าอะไร

แตกต่าง
ตรงข้าม
ได้ใจครับท่าน

#9 drv

นักเล่นเกย์ มือฉกาจ

Posted 14 October 2009 - 01:55 PM

ของผมมันตลาดเปิดใหม่ คงต้องยื่นเรื่องลองดูครับ ค่าตอบแทนผมไม่ค่อยสนใจ ผมสนใจแต่ว่าอยากให้โครงการผมมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ยังไงก็ขอขอบคุณทุกท่านมากๆครับ