Jump to content

ประสบการณ์ ไปเที่ยวร้านคาราโอเกะ (สาวลาว)

41 replies to this topic

#1 Kazuya

อู๊แว่บ ย่ายยย ทั้วววว!!!

•  High Royal Executive Members 

Posted 03 December 2008 - 09:46 AM

พอดีผมพิมพ์ใส่ notepad ไว้เมื่อ 2 เดือนก่อน ว่าจะโพสต์ลงที่ไหนซักแห่งแล้วลืม วันนี้บังเอิญเจอไฟล์ที่ว่าก็เลยถือโอกาสเอามาโพสต์ลง DGO ละกัน ถ้าไม่เหมาะสม ท่าน MOD ลบได้เลยนะครับ

เรื่องมีอยูว่า เพื่อนคนนึงที่ย้ายไปอยู่พัทยาหลายปี มันกลับมาเยี่ยมพ่อแม่มันที่บ้าน เย็นวันต่อมามันเลยแวะมาหาผม แต่งตัวหล่อขับรถ Fortuner ใส่ทองรวยมาแต่ไกลเลย ผมจำแทบไม่ได้
มันชวนผมไปเที่ยวด้วยกันหน่อย ผมก็ไปไม่ได้คิดอะไร ไม่ได้ถามซะด้วยว่าจะไปไหน แต่พอคุยไปคุยมาบอกจะพาผมไปเปิดหูเปิดตา ไปเที่ยวร้านคาราโอเกะ กินเบียร์ กอดสาวลาว ซะงั้น
ผมกินเบียร์บ่อย เหล้ากินบ้าง กินตามร้านก็บ่อยแต่เป็นร้านธรรมดา

ขออธิบายก่อนว่า แถวบ้านผมมีร้านอาหาร ร้านเหล้า คาราโอเกะ ประเภทที่มีสาวลาว ไว้คอยเสิร์พ คอยนั่งคุยกับแขก อยู่เยอะแยะหลายร้านมากๆ แต่ "ผมไม่เคยไปซักครั้ง ไม่เคยคิดจะไปมาก่อนด้วย"

เราไปกันทั้งหมด 4 คน (คนพัทยา1 ผม1 พี่ที่ชอบเล่นดนตรี กินเบียร์ด้วยกันอีก 2 คน) นั่งรถเพื่อนคนที่มาจากพัทยาไป ตกลงเค้าจะไปเที่ยวร้านคาราโอเกะ ที่มีสาวลาวอ่ะ ในนั้นมีผมคนเดียวที่ไม่เคยไป
เอาละวะ ตื่นเต้นจังเลย มันจะเป็นยังไงว้า~~ ร้านที่จะไปเป็นร้านที่อยู่ อ.ถัดไปจาก อ.ที่ผมอยู่ครับ
พอไปถึง ร้านมันเป็นร้านแนวๆจงใจแต่งร้านให้เก่าๆ ใช้เพิงหญ้าแห้งมุงประดับหลังคาทั้งๆที่มีหลังคาสังกะสี มีไฟสลัวๆ 2-3 สี มีตู้คาราโอเกะอยู่ตรงกลาง พอไปถึงปุ๊บจอดรถปั๊บ สาวๆเดินออกมาเป็น 10 คน
โอ้ววว yoyo_89.gif อะไรเนี่ย?? สาวลาวจริงๆหรอ? สวยมาก ขาว หุ่นดี (เข้าใจว่าเค้าคัดมา แต่มันสวยยังกะพริตตี้มอเตอร์โชว์เลยครับ) มาล้อมหน้าล้อมหลังเปิดประตูรถให้ จูงแขนเข้าไปนั่งในร้าน ผมนี่หน้าแดงเลย
+++ ผิดคาดไป 1 เรื่องละ คือ สาวลาว สวยครับ หน้าตาคนละอย่างกะ สาวภาคอีสานเลยนะครับ แล้วทำไมหน้าตาอีสานบ้านๆ คนไทยถึงเรียกว่า หน้าลาว? งงเลย เปรียบเทียบผิดนะเนี่ย yoyo_48.gif

ทีนี้พอมานั่ง จะมีสาวมานั่งด้วย 2 คน (พี่เค้าบอก น้องอีก 2 คนไปยกน้ำแข็ง ยกเบียร์มา ตามเค้ามาทีหลัง) แต่ละคนไม่ต้องเลือกครับ สวยทุกคนมานั่ง ตอนนี้ผมก็นึกๆไปในใจว่า สาวพวกนี้เค้าเสิร์พอย่างเดียวหรอ หรือว่า ขายตัวกันแน่ ทำไมมานั่งแบบนี้ ทำไมไม่เหมือนสาวเสิร์พน้ำร้านเนื้อกระทะ ที่จะมาเทๆน้ำให้แล้วก็ไป ( สงสัยจริงๆ?)
อ้อ! ทีมาเที่ยววันนี้ผมไม่ได้สูบบุหรี่ซักตัว ทั้งๆที่เพื่อนสูบหมดเลย เพราะผมกำลังเลิกบุหรี่อยู่(ใจผมเด็ดป่าว อิ อิ อิ)yoyo_64.gif ซักพักเพื่อนกับพี่ๆก็เริ่มคุยกับสาวๆที่มานั่งข้าง ขณะเดียวกันอีก 2 คนก็มา

เพื่อนผมก็คว้าตัว ดึงแขนมานั่งตักปั๊บ หอมแก้มปั๊บ เฮ้ย! yoyo_65.gif ผมงงเลย ทำไมทำอย่างนั้น <<< อย่าลืมว่าผมไม่เคยมานะครับ
ส่วน ที่เหลือผมดูเค้าคุยกับน้องๆ เค้าคุยแบบหยอกใช้คำพูดแรงๆ ไม่เชิงพูดลามก แต่พูดแบบแกล้งๆ พูดกวนๆ เถื่อนๆบอกไม่ถูก คือ ถ้าเป็นการคุยกับสาวปกติ ที่ไม่ใช่แบบที่ร้าน ผมว่าแห้วครับ(เพราะคนเพิ่งเจอกันครั้งแรกไง คุยยังกะเป็นเพื่อนกันมา 20ปี)
ผมนี่ไปไม่เป็นเลย ผมไม่ได้เขิน อาย แต่ผมพูดแบบนั้นไม่เป็น แบบว่า "สาวที่ร้านทำไมมีแต่คนขี้เหร่" "ไหนเอามือมาดมซิ โหไปลวงไหปลาแดกมาแล้วไม่ล้างมือเหรอ" "ขา โหแน่ใจนะว่าขา นึกว่าเสาตอม่อ" อะไรแบบเนี๊ย

ผมงงเลยเพราะผมพูดไม่ออก กับคนสวยขนาดนั้น แถมไม่รู้จักกันอีก แถมน้องที่มานั่งข้างผมเค้าทำหน้าเบื่อเซ็ง ไม่พูดอะไรเลย ผมเลยชวนคุย แต่คุยธรรมดาๆ แบบ "น้องมาจากไหนเนี่ย" "อ้อ พี่ไม่เคยมาครับ เพิ่งมาครั้งแรก" "โห.. ร้านมีแต่คนสวยๆนะครับ " "น้องชื่ออะไรหรอ" ฯลฯ ที่ถามไม่ใช่ใส่เป็นชุดให้เค้ารำคาญนะ ผมก็คุยธรรมดานี่แหล่ะ ซักพัก สาวคนที่ผมคุย เดินหนี !? แล้วไม่มาอีกเลย
โอ้วแม่เจ้า กุทำผิดอะไรเนี่ย << นึกถึงเสียง+หน้าพี่โน๊ต อุดม นะครับ อารมณ์ประมาณนั้นเลย

เพื่อนเค้าก็พยายาม พูดแซวๆมาทางผมเพราะเห็นผมไม่มีคนนั่ง ก็เรียกสาวมานั่ง คราวนี้มานั่งข้างผม 2 คนเลย สวยกว่าเดิมอีก แม่เจ้า
มาถึง ผมก็ไม่กล้าคุยแล้วกลัวผมทำอะไรไม่ถูกอีก แต่น้องเค้าก็คุยกับผมก่อน พี่มาจากอ.ไหนบลาๆ หนูชอบคนเล่นกีตาร์ ผมก็บอกผมก็เล่นเป็น จริงหรอสอนมั่งดิ อะไรเงี้ย แล้วผมก็คุยตามปกติ แต่ทีนี้ใส่มุขหยอกๆไปด้วย เล่าเรื่องตลกๆให้ฟัง มั่ง เออได้ผลแฮะ เค้าก็หัวเราะชอบใจ แซวๆเค้าๆก็อายตีที่แขนผม
แต่ซักพัก คุยไปคุยมา น้อง 2 คนนั้น ดันคุยกันซะเองแล้ว แล้วก็ไปยาวเลยทีนี้ ไม่สนผมละ เบียร์ผมยังรินเองเลย ผมอายเพื่อนร่วมโต๊ะแล้วก็ แขกโต๊ะอื่นจัง
+++ผิดคาดไปอีกเรื่อง คือ ผมคิดว่าผมเป็นแขก อาชีพเค้าคือมานั่งเชียร์แขกเค้าน่าจะเข้าหาแขกนะ ทำไมปล่อยให้ผมเป็นฝ่ายเข้าหาตลอด แถมไปๆมาๆลุกหนี งงเลยผม
ผมยอมรับว่าอ่อนมาก ในการคุยกับสาวพวกนี้เพราะผมไม่รู้ว่าต้องคุยยังไง งั้น แสดงว่าคนที่จะมาเที่ยวคุณต้องคุยแบบเพื่อนผมให้เป็น ถ้าคุยไม่เป็นเมิงไม่ต้องมา งั้นเหรอไง? อืม... สงสัยๆ แล้วถ้าผมมาคนเดียว ผมจะมาทำไมเนี่ย ป้ายก็ไม่มีบอกนี่หว่า ว่าคุณสมบัติแขกที่มาเที่ยวจะต้องคุยสาวเก่ง(หยอกเก่ง)ระดับเทพ แล้วคนอ่อนๆแบบผมจะรู้มั้ยล่ะ?

พอตอนจะกลับ ไปฉี่ที่ห้องน้ำหลังร้าน เพื่อนผมคน(พัทยา)เค้าถามเรื่องอ๊อฟสาว พี่2คนเค้าก็บอกว่า "เฮ้ย! ไม่ได้" สาวพวกนี้ ไม่ได้มีไว้อ๊อฟ เค้าไม่ขายตัว ถ้าอยากได้เค้า คือ ต้องขอรับไปเลี้ยง หรือ เอาไปเป็นเมียเลย!?
โดยต้องคุยกับเจ้าของร้าน แล้วเจ้าของร้านจะติดต่อกับทางพ่อ แม่ที่อยู่ ประเทศลาวให้ ซึ่งสาวคนที่จะไปด้วยต้องเต็มใจด้วย ไม่ใช่บังคับไป (ต้องมีค่าสินสอด รู้สึกจะเยอะเหมือนกันผมจำไม่ได้)
++ ผิดคาดอีกแล้ว >> ผมแย่จัง ที่เห็นสภาพเค้าแต่งตัว ให้คนจับนั่นจับนี่ หอมแก้มได้ นึกว่าจะเป้นผู้หญิงขายบริการ แต่ที่ไหนได้หยิ่งนะเนี่ย

สุดท้าย ตอนกลับน้องที่นั่งด้วย ทั้งหมดก็เดินออกมาส่งขึ้นรถ ระหว่างนั่งรถกลับบ้าน เพื่อนผมก็ติผมว่า มาเที่ยวแบบนี้ เอ็งไม่ต้องสุภาพบุรุษอะไรหรอก อยากจับอะไรจับเลย พูดจาไม่ต้องสุภาพเค้าไม่ชอบ
แล้วก็บอกว่าผมอ่อน กระจอก แบบนี้ชีวิตจริงจะจีบสาวเป็นหรอวะ (พอดีแฟนผม ผมไม่ได้จีบอะไรมาก เค้าชอบผมอยู่แล้ว) << ก็ได้ทีล้อผมใหญ่ว่า ถ้าแฟนเอ็งเค้าไม่เป็นฝ่ายทอดสะพานหาเอง ป่านนี้เอ็งก็คงยังไม่มีแฟนหรอก ไอ้อ่อน

??? ผมงงเลย การไปเที่ยวที่ร้านนั้น สำหรับผมมันเหมือนโลกสมมุติยังไงก็ไม่รู้ ซึ่งในชีวิตจริง การที่เราจะคุยกับผู้หญืง ผมคิด่าเราทำแบบนั้นไม่ได้ และไม่ควรทำด้วยเป็นการเสียมารยาท ไม่ให้เกียรติผู้หญิงครับ
ซึ่ง ผมแปลกใจตรงที่ เพื่อนผมและรุ่นพี่ผม คนพวกนี้เค้าเอาวิธีการจีบสาว คุยกับสาวลักษณะเดียวกันนี้ มาใช้คุยกับเด็กม.ปลายแถวบ้าน! แล้วเด็กพวกนั้นชอบซะงั้น แปลกแฮะ

ตอนไปสนุก ตื่นเต้น แต่พอเข้าไปในร้าน+ตอนกลับ ไม่สบอารมณ์เลยครับ ผมมาเที่ยวต้องการความสนุกสนาน โดยที่การที่ผมเป็นแขก (ส่วนตัว)ผมคิดว่า ผมไม่ต้องทำอะไรก็ได้ ผมไม่จำเป็นต้องคุยเก่ง ผมอยู่เฉยๆสาวๆควรจะมาบริการผม ไม่ต้องมาหอมแก้มอะไรหรอก อย่างน้อยๆก็นั่งๆรินเบียร์ไปดิอย่าลุกหนีดื้อ ทำหน้าเซ็งแบบนั้น ซึ่ง มันทำให้(ขณะนั้น)ผมรู้สึกว่าผมผิด ผมอึดอัดใจ โดยไม่ใช่เรื่อง

ร้านอาหารคาราโอเกะสาวลาวเนี่ย ผิดกับที่ผมคิดไว้เลยครับ แล้วก็งงเด็กสาวสมัยนี้ด้วยว่า ทำไมชอบการจีบสาวลักษณะแบบนี้ได้ไงเนี่ย งง

ผมสับสนว่า ผมเองเหรอที่แปลก หรือ พวกพี่ๆ และ เด็กสาวม.ปลายพวกนั้นกันแน่ ที่แปลก?

ผมปกติใช่ไหมเนี่ย? แล้วสาววัยรุ่นทุกวันนี้ เป็นอะไรกันไปหมด ทำไมถึงชอบวิธีการจีบสาวแบบลักษณะนี้ ??

ที่เล่า เพราะไม่อยากเก็บไว้งงคนเดียวครับ เลยเอามาเล่าให้ฟัง เพื่อนๆคิดว่าไงกับเรื่องที่ผมเจอมา yoyo_71.gif

Edit : เด็กสาวแถวบ้านผมไม่ได้เป็นแบบนั้นทั้งหมดครับ เพียงแต่ในแวดวงสังคมกลุ่มที่พี่ๆ(เล่นดนตรี)เค้ารู้จักกันคุยกัน สาวๆพวกนั้น ซึ่งถือว่าเป้นส่วนน้อยแหล่ะ เค้าจะชอบพอ ถูกใจการคุย การกระทำในลักษณะนี้อ่ะ ซึ่ง กับเพื่อนอีกกลุ่ม(ผมมีเพื่อนหลายกลุ่มหลายประเภท เพื่อผมเป็นหมอก็มี เป็นอาจารย์เพิ่งเข้าสอนที่ มหาวิทยาลัย ก็มี) ก็ปกติครับ

Edited by Kazuya, 03 December 2008 - 10:10 AM.

#2 Howl

นักเล่นเกมมือฉกาจ

•  Executive Members 

Posted 03 December 2008 - 09:55 AM

จขกท เป็นเหมือนผมเลยแฮะ คือคนญี่ปุ่นที่ออฟฟิศพาไปเที่ยว คลับของคนไทยที่กทมนี่แหละแต่พวกลุกค้าจะเป็นญี่ปุ่น คาราโอเกะเพลงญี่ปุ่น สาวๆจะแต่งตัวเป็นเมดแล้วมานั่งดริง๊ให้จับนั่นจับนี่ ปกติเป็นคนไม่ทะลึ่งอ่ะ ไปเที่ยวแบบนี้จะไม่สนุก แต่พอเมาๆคลำๆจับๆแล้วก็สนุกด เคล้มๆ แต่พอกลับมาก็ไมอยากไปอีก

มันแพงอ่ะครับ

#3 DeepBlue

Hara*

•  High Royal Executive Members 

Posted 03 December 2008 - 10:04 AM

ไม่เคยไปที่แบบนี้เหมือนกัน แต่สรุปได้ว่าผู้หญิงชอบคนเลวครับ 555+

#4 KaNom

เซียนเกม

Posted 03 December 2008 - 10:43 AM

ก็เที่ยวเกะปกติครับไปสองสามรอบก็ชิน ญ ถูกใจก็พากันำไป ......

#5 mitsurugi

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

•  Executive Members 
  • Interests:katana

Posted 03 December 2008 - 10:44 AM

เอ่อ แล้วค่าใช้จ่ายทั้งหมด เท่าไหร่ ครับ สำหรับสาวๆ สวยๆ เหล่านั้น yoyo_37.gif

#6 bluedestiny

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 03 December 2008 - 10:47 AM

เคยได้ยินว่าพวกร้านเกะมันมักจะฟันหัวแบะเลย yoyo_71.gif

#7 slowbeat

นักเล่นเกมชั้นครู

•  Royal Executive Members 

Posted 03 December 2008 - 10:49 AM

เคยไปเหมือนกัน แต่อันนี้สาวไทยธรรมดานะครับ ของผมไปนักร้องขึ้นไปร้องเพลงแล้วค่อยลงมานั่งกับเรา ไปกับเพื่อน 3 คน มันคุยกันหนุกหนานเลย แต่ผมไม่รู้จะคุยอะไร มันไม่ใช่แนวผมอะครับ สรุปนั่งเปปๆแล้วก็ลุกไปไม่มานั่งกับผมอีกเลย

#8 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 03 December 2008 - 10:52 AM

ขอค่าสินสอดหน่อยครับ ถ้า 2 คน มีลด % ป่าว ต่อนิดนึง

#9 drv

นักเล่นเกย์ มือฉกาจ

Posted 03 December 2008 - 10:57 AM

ผมเคยหลงไปเที่ยวแบบนี้ที่เชียงใหม่ เพื่อนมันอยากไป เลยชวนผมไปหารด้วย เวง ตอนกลับเช็คบิลออกมาเป็นหมื่น หายเมาเลย

#10 เอ๋...

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 03 December 2008 - 11:07 AM

เรื่องปกติครับการไปเที่ยวสถานทีแบบนั้น
เหมือนเราไปเที่ยวครับ
ญ แต่งตัวเรียบๆ กับแต่งตัวแรงๆ
อันไหนดึงดูดมากกว่ากัน
ไปเที่ยวแต่ทำตัวเรียบร้อยนั่งเฉยๆ กับคนสนุกสนาน อันไหนสาวจะสน yoyo_78.gif

+ยกเว้นคุณหล่อขั้นโดม มาริโอ หรือเป็นคนมีชื่อเสียง

#11 หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน

ตรั่บๆๆๆ

Posted 03 December 2008 - 11:15 AM

แล้วผมจะจำไว้ครับ ว่าถ้าไปเที่ยวร้านแบบนี้จะแปลงร่างเป็นมนุษย์ปลาหมึก ไหลเลื้อยฉวัดเฉวียนไปตามภูเขาและผืนป่าเต็มที่ พอออกมาเราก็จะกลับเป็นหนุ่มเรียบร้อยเหมือนเดิม

#12 nakharin

☆ 20th Century Badass ☆

Posted 03 December 2008 - 11:31 AM

เท่าที่เคยสัมผัสมา
น้อง ๆ เขาชอบผู้ชายสุภาพมากกว่าครับ
แต่สถานที่ ที่คุณไป
น่าจะเป็นร้านประเภท คาราโอเกะหัวแตก (ประเภทลูกค้าเมาแล้วเขียนบิลเกิน, เทเบียร์ทึ้ง, เอาขวดเปล่ามาวาง)
พอเชคบิล แม่เจ้า...ล่อเป็นหมื่นเลย yoyo_65.gif

พฤติกรรมลูกค้า จะเถื่อนกว่ามากถึงมากที่สุด
ความจริงตามที่ ๆ ดีกว่านี้ ลูกค้าประเภทปลาหมึกก็มีเยอะ
แต่เรื่องเด็กเนี่ย มันแล้วแต่ที่จริง ๆ นะ

แต่ไม่ว่าจะนั่งร้านแบบไหน สิ่งที่ควรทำคือ หยั่งเชิงสาว ๆ ที่มานั่งก่อน
ถ้ายึกยือ ๆ เป็นปลาหมึกได้ ก็แล้วแต่ตามสะดวก (ผมขอผ่าน อย่างมากก็แค่โอบ.....) yoyo_29.gif
ประเภทนั่งเงียบ คุยแบบถามคำตอบคำ น้อง ๆ เขาจะเบื่อครับ

เอาเกมแปลก ๆ ใหม่ ๆ ไปนั่งเล่นกันในวง ก็เป็นการดี
สร้างบรรยากาศ ความสนุกและเป็นกันเอง

ส่วนที่ว่าเด็กเดินหนี อาจจะเป็นเพราะเธอติดลูกค้าคนอื่นอยู่ด้วย (ลูกค้าประจำ)
อันนี้ไม่ต้องซีเรียส และอย่าซ่าลุกไปตาม เพราะอาจจะได้มากกว่าเสีย
หาคนอื่นมานั่งแทนซะก็หมดเรื่อง

แต่ที่ลาวเนี่ย ถ้าจะพาออก ถึงขนาดต้องเอาไปเลี้ยง+ขอพ่อแม่ เลยเหรอเนี่ย yoyo_71.gif

#13 Tonkza

MTFBWY

Posted 03 December 2008 - 11:37 AM

ผมเคยไปร้านแถวห้วยขวาง

ถือคิ เสียตังค์แล้วเอาให้คุ้ม ไนซ์มากไม่ใช่แนว

ก้เพลินเลยละฮะ ตอนนี้เลิกและเบื่อ เสียดายตังค์ด้วยไปทีซื้อเกม PS3 ได้สองแผ่นอย่างต่ำ

#14 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

Posted 03 December 2008 - 11:37 AM

เขียนยาวมาก.....แต่อ่านจบแล้วอยากไปมั้ง.. yoyo_55.gif

#15 kero

เซียนเกม

Posted 03 December 2008 - 11:49 AM

สาวๆพวกนี้ เจอตอนกลางวันแล้วจะหนาว 3070242c.gif ที่มืดๆ นี่สาวสวยๆ ทั้งนั้น

ตอนรุ่นพี่พาผมไป ผมก็รับไม่ค่อยได้เหมือนกัน ต้องหลบออกมานั่งกินเบียร์รอข้างนอก ปล่อยเขาไล่ปล้ำกันมืดๆ น่ะแหละ

#16 Kazuya

อู๊แว่บ ย่ายยย ทั้วววว!!!

Posted 03 December 2008 - 12:09 PM

สาวๆพวกนี้ เจอตอนกลางวันแล้วจะหนาว ที่มืดๆ นี่สาวสวยๆ ทั้งนั้น

ผมก็เคยถามพี่คนที่ไปด้วยกัน เค้ามาบ่อยๆ เค้าบอกส่วนใหญ่จะเป็นแบบนั้นจริงและ ส่วนใหญ่จะเป็นร้านที่สามารถอ๊อฟสาวได้ และ ร้านเปิดดึก สาวหน้าโทรมครับพวกนี้
(คงไม่ใช่แค่หน้าตามั้ง ที่โทรมอ่ะ อิ อิ อิ)

แต่ร้านที่ผมไปเนี่ย ไม่สามารถอ๊อฟเด็กได้ แถมร้านยังปิด 5 ทุ่มครึ่งครับ ได้นอนเร็ว เปิดร้านเปิดตอนบ่าย (ไม่รู้บ่ายกี่โมง) พี่เค้าบอกช่วงบ่ายคนก็ยังเยอะนะครับ

แสดงว่ากลางวันก็สวยครับ

Edited by Kazuya, 03 December 2008 - 12:15 PM.

#17 matichon

Posted 03 December 2008 - 12:23 PM

ไม่ได้เชี่ยวนะครับ แต่เวลาผมไปเที่ยวพวกนี้ผมไม่ค่อยปลาหมึกนะคุยๆทั่วไปนี่หล่ะ

แต่ขอเบอร์มาแล้วค่อยไปเชือดทีหลัง แบบนี้มี % ได้มากกว่านะครับ

เพื่อนๆที่ไปหมึกส่วนมากก็ได้แค่นั้นหล่ะครับ

มือใหม่ต้องระวังหัวแตกด้วยนะครับ ตอนจ่ายตังค์เช็คดีๆ ชอบมั่วร้านพวกนี้

โดยเฉพาะไอ้ร้านน้ำไม่แตกแจกเบนซ์แถวๆเหม่งจ๋ายอ่ะตัวดี

#18 [[[PEE]]]

......

• Interests:360

Posted 03 December 2008 - 12:44 PM

อยากไปพัทยา

Edited by [[[PEE]]], 03 December 2008 - 12:51 PM.

#19 dy_break

คนเก่ง

Posted 03 December 2008 - 01:16 PM

ชมรมหนุ่มกลัดมัน เตรียมตัว ออนทัวร์พัทยา yoyo_24.gif

#20 eicqx

Posted 03 December 2008 - 01:50 PM

ร้านแถวไหนเนี่ยน่าไปจังเลย แหะ ๆ ดีจังผู้หญิงชอบคนเลววววววว