←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น

dvdgameonline.com (since 1998)

»

คนที่ ตอนเด็กเคยเป็นตุ๊ด เป็นกระเทย มีสิทธ...

naknaknak's Photo naknaknak 30 Apr 2013

พอดีเมื่อก่อนครับ สมัยเรียน ตอนประถม อยู่ชายล้วน มีคนในห้องคน นึง เป็นตุ๊ด แบบ แรดเลย อกหน้าออกตา เปิดเผยตัวตน.... แต่หน้าตาดี หวานๆ..หน้าสวย....หุ่นดี... ผิวดี.... อย่างมีตอนไปค่าย มีงานการแสดงอะไรไม่รุ้ เค้าให้มันแต่งตัวใส่วิงเป็นนางเอก เพื่อนๆ ครูๆ ตะลึง กันทั้งค่าย...

พอโตมา มีประกวด พวก มิสอากาซ่า มิส ทีฟฟ่านี่ ผมก็ลุ้นอยู่ตลอดว่า ถ้า เพื่อนคนนี้มัน ไปประกวดคงได้แน่ๆ.... เพราะตอนที่เห้นมันตอนเด็กๆตอนประถม หน้าตา หุ่น บุคลิก มัน สวยกว่า น้องปอย ตอนเด็กๆอีก..

แต่เมื่อไม่นานมานี้ นึกยังไงไม่รุ้ ลอง เอาชื่อ มันไปหา ในเนท ไปเจอ facebook กลายเป็นหนุ่มหล่อไปแล้ว....มีไปนั่งวงกินเหล้าก๊วนกับเพื่อน...

ผมเลยสงสัยครับ... ว่า แบบนี้ เค้าสามารถเป็นชายล้วนได้หรือเปล่า..? หรือยังไงมันก็เป็นเกย์แฝงแน่ๆ...

ของแถม

ตัวเต็ง 10 คนสุดท้าย Miss Tiffany 2013

Spoiler

Edited by naknaknak, 30 April 2013 - 10:39 AM.

auhibs's Photo auhibs 30 Apr 2013

:r57:

นี่มันมู้ไรวะเนี่ย

naknaknak's Photo naknaknak 30 Apr 2013

View Postauhibs, on 30 April 2013 - 10:42 AM, said:

:r57:

นี่มันมู้ไรวะเนี่ย

55 อ้วกเป้นสีรุ้งเลย....

ที่ถามเพราะ อึ้งครับ ตอน อายุไม่ถึง 15 ม ต้น มันยังเป็นตุ๊ด เกรียนแรด อยุ่เลย....

ผ่านไปสิบกว่าปี กลายเป็นหนุ่ม นั่งก๊งเหล้ากับเพื่อน ซะงั้น....

เผื่อเพื่อนๆ จะมีประสบการ มีคนใกล้ตัว หรือตัวเอง!! เคยเป็น อะไรแบบนี้มั่ง... 555

RONAN321's Photo RONAN321 30 Apr 2013

เจ้าของมู้นี่ท่านเล่นเปิดดูทีละคนแล้วเซิจ ประวัติย้อนหลังด้วยใช่มั๊ย(ใจไม่รักทำไม่ได้นะนี)....อิอิ :P

burger's Photo burger 30 Apr 2013

คนรู้จัก
1. เป็นตุ้ด โตมาเปน ช เฉย แบบงงๆ สาวๆเพียบ
บางทีก็เป็นตุ้ดกะชายสลับกัน
2.เป็นตุ้ด พ่อแม่พาไปหาจิตแพทย์ทัน ก็ยังแมนได้
3. บางคนแอบเป็นตุ้ด จะได้อยู่กะสาวๆ

fuize's Photo fuize 30 Apr 2013

เปลี่ยนได้ดิ

เป็นแมนมาทั้งชีวิต ยังเป็นกระเทยตอนแก่ได้เลย

------
เหมือนกินข้าวมาตั้งแต่เกิด วันนึงเจอพิซซาแล้วชอบ เลยเปลี่ยนไปกินพิซซาแทน

เค้าเรียกว่าเพิ่งค้นพบตัวตน

mike63's Photo mike63 30 Apr 2013

ยาก เพราะมันคือความป่วยทางจิต
เเต่ไอ้พวกเเมนเเล้วมาออกสาวเต็มตัวนี่เยอะ

View PostRONAN321, on 30 April 2013 - 10:49 AM, said:

เจ้าของมู้นี่ท่านเล่นเปิดดูทีละคนแล้วเซิจ ประวัติย้อนหลังด้วยใช่มั๊ย(ใจไม่รักทำไม่ได้นะนี)....อิอิ :P
ก็พอดีจำชื่อ นามสกุลมัน ได้เลยลองเอาไปหาทั้ง แบบไทย และอังกฤษ แล้วบังเอิญเจอ..... แบบแค่อยากรุ้อยากเห็นเฉยๆค๊าบบบ ว่าตอนเด็ก มันยังสวยขนาดนั้น โตมาจะสวยขนาดไหน มา เจอ เป็นหนุ่มหล่อเลยเงิบเลย 555

View Postburger, on 30 April 2013 - 10:53 AM, said:

คนรู้จัก
1. เป็นตุ้ด โตมาเปน ช เฉย แบบงงๆ สาวๆเพียบ
บางทีก็เป็นตุ้ดกะชายสลับกัน
2.เป็นตุ้ด พ่อแม่พาไปหาจิตแพทย์ทัน ก็ยังแมนได้
3. บางคนแอบเป็นตุ้ด จะได้อยู่กะสาวๆ

คือตอนเด็กๆเรียนชายล้วน ผมว่า พวก ที่ตอน เด็กๆ แบบ ดูไม่ออกเลยว่าเป็น ตุ๊ด กระเทย แต่โตมาเป็น เกย์ ผมว่าเยอะ นะแบบนั้นเรื่องปกติ

แต่เคสนี้มันแบบ อารม ตุ๊ดเด็กแรดๆ เลย...... ถ้ามันมีแฟน เป็น ญ แล้ว ญ รุ้ว่าตอนเด็กมันเป็นยังไง ผมว่ารับไม่ได้แน่ๆ -*-

3. บางคนแอบเป็นตุ้ด จะได้อยู่กะสาวๆ <--- อันนี้มันมีจริงๆ หรอครับ ปกติเห็นแต่ในหนัง 5555555 สุดยอดดเลย....

auhibs's Photo auhibs 30 Apr 2013

นี่มันเข้าทำนอง

"เพื่อนกุรักมืงว่ะ"
จำได้ขนาดชื่อนามสกุล

อย่าเสียใจไปเลยคัฟ ในเวปนี้ยังมีรักใหม่รอคุณอยู่อีกมากมาย

PeanutXL's Photo PeanutXL 30 Apr 2013

เคยได้ยินเค้าบอกกันว่า ตุ๊ดเกย์ ไม่ใช่หวัด ที่เป็นแล้วจะหายกันได้

KILL_YOU's Photo KILL_YOU 30 Apr 2013

ได้ครับ เคยเจอ เด็กๆแม่มตุ๊ดแตกมากๆ โตมาแมนเฉย แมนซ่ำซะด้วย
ยิ่งพวก ทอม ดี้ โดนซั่มมาที หายป่วยเลยก็เคยเจอ

keepwalking's Photo keepwalking 30 Apr 2013

มีเพื่อนอยู่คน ตอนเด็กเป็นตุ๊ด โตมาเป็นพริตตี้ รูปถ่ายมายืนปะปนกับพริตตี้ผู้หญิงอื่นๆในงานดูแทบไม่ออก

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 30 Apr 2013

อยากได้ตำแหน่งธิดาศาลตายาย ต้องทำไงวะคับ

blue_key's Photo blue_key 30 Apr 2013

คิดว่าไม่ครับ

Blackpearl's Photo Blackpearl 30 Apr 2013

เพื่อนผมเป็นตุ๊ดตอนเด็กๆครับจนถึงปี1 แล้วเจอผุ้หญิงหลังจากนั้นก็ตัดสกินเฮดแล้วเป็นผุ้ชายทันทีครับ

titipan's Photo titipan 30 Apr 2013

เปลี่ยนใด้ครับ แต่ต้องตั้งแต่เด็กนะครับ อย่างผม เมือก่อนเด็กๆ เป็นพอพี่ชายรู้ ด่าผมใหญ่เลย และบอกว่าถ้าเห็นทำแบบนี้อีกจะแตะให้ตายเลย ตอนเด็กๆผมล่ะงงมากๆว่ามัยว่ะแค่ทำตามพี่ชาย แค่นี้มัยต้ิงโกรธด้วยฟระ แถมจะแตะให้ตายอีก

tokyoatth's Photo tokyoatth 30 Apr 2013

ผมว่าเปลี่ยนได้ แต่เปลี่ยนยาก แต่ผมยังไม่เคยเจอคนรู้จักเปลี่ยนจากม่วงเป็นแมนเลย มีแต่แมนเป็นม่วงทั้งนั้น

Julong's Photo Julong 30 Apr 2013

ผมเคยมีเพื่อนชายอยู่คนเป็นตุ๊ดเลย แต่งหน้า ทาปาก เม้าจับกลุ่มกับพวกผู้หญิงในห้อง
แต่เดี๋ยวนี้เจอมันอีกทีกลายเป็นผู้ชายแมนเต็มร้อยเลย หล่อล้ำกว่าผมอีก แต่ดันเป็นเกย์ควงผู้ชายไม่ซ้ำหน้าเลย

หยิกหยอย's Photo หยิกหยอย 30 Apr 2013

มีเพื่อนเป็นแบบนี้เยอะครับ เป็นวัฐจักร คือ เด็กๆ จะเป็นกระเทยหัวเกรียน พอโตขึ้นหน่อยก็จะ แมนขึ้น กลายเป็นเกย์ แอ๊บ แต่พอแก่ตัวไป จะกลับมาสาวแตกอีกครั้งครับ ฟันธง !!!

KotDS's Photo KotDS 30 Apr 2013

สงสัยแต่ว่าทำไมตุ๊ดส่วนมากชื่อโคตรแมนโคตรโหดเลยที่ผมรู้จักมีชื่อพงษ์ศักดิ์เอย
สมชาติพงษ์เอย เอกราชเอย ดำรงค์ศักดิ์เอย กิตติกรอะไรแบบนี้อ่ะครับ